Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự cổ 2 mặt tiền lê thị bạch cát, p.11, q.11 168m 3 tầng chỉ 36 tỷ

Ngày đăng: 10/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán giúp ông bác BÁN BIỆT THỰ CỔ CĂN GÓC MẶT TIỀN LÊ THỊ BẠCH CÁT, P.11, Q.11 168M 3 TẦNG 36 TỶ Diện tích: 8 x 21m 168m công nhận căn góc 2 mặt tiền cực đẹp Kết cấu: Trệt 2 lầu 6 phòng rộng đang làm văn phòng công ty Kiến trúc biệt thự cổ điển, chủ tự xây tâm huyết, đẳng cấp quý tộc Vị trí trung tâm, thuận tiện kết nối các quận Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng chủ thiện chí bán nhanh

Xem thêm

Liên hệ:

097 725 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Căn góc

Vị trí bản đồ

36 tỷ

168 m²
214,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Bạch Cát, P. 11, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
NB

Ngọc Bích

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự cổ 2 mặt tiền lê thị bạch cát, p.11, q.11 168m 3 tầng chỉ 36 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.