Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán nhà phố KĐT Đại Phong đối diện chợ lớn nhất Phổ Yên giá chủ đầu tư

Ngày đăng: 09/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mở bán nhà phố khu đô thị Đại Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên - cơ hội vàng cho nhà đầu tư và gia đình!

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách hàng cơ hội sở hữu nhà phố tại khu đô thị Đại Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên một trong những dự án phát triển đáng chú ý tại khu vực này. Với vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ, đây chính là lựa chọn lý tưởng cho gia đình và các nhà đầu tư.

1. Vị trí vàng - tiện ích đầy đủ.
Khu đô thị Đại Phong tọa lạc tại trung tâm Phổ Yên, Thái Nguyên, giao thông thuận lợi kết nối các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển về trung tâm thành phố Thái Nguyên và các khu vực lân cận. Môi trường sống trong lành, không gian xanh mát, phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

2. Diện tích lô đất linh hoạt.
Chúng tôi đang mở bán các lô đất với diện tích:
- 90m2 - Phù hợp với những gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư có nhu cầu xây dựng các công trình vừa phải.
- 102m2 - Dành cho những ai có nhu cầu không gian rộng rãi hơn, dễ dàng thiết kế các ngôi nhà 3 tầng, hoặc các công trình thương mại, cho thuê.

Tất cả các lô đất đều có mặt tiền rộng 6m, vỉa hè thoáng mát, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc sinh sống.

3. Thiết Kế Hiện Đại, Hạ Tầng Đồng Bộ.
Mỗi căn nhà tại khu đô thị Đại Phong đều được xây dựng với thiết kế hiện đại, tối ưu hóa công năng sử dụng, không gian thoáng đãng, và đảm bảo các yếu tố phong thủy tốt. Khu đô thị còn được đầu tư hệ thống hạ tầng đồng bộ như điện, nước, cống thoát nước, đường giao thông, giúp cư dân sống thoải mái và an toàn.

4. Tiện Ích Nội Khu.
- Trường học, bệnh viện, chợ, siêu thị chỉ trong vòng bán kính vài trăm mét.
- Khu vui chơi, công viên xanh đáp ứng nhu cầu giải trí và thư giãn cho cả gia đình.
- Hệ thống an ninh 24/7, camera giám sát, đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu đô thị.

5. Đầu tư sinh lời cao.
Với sự phát triển mạnh mẽ của Phổ Yên trong những năm qua, khu đô thị Đại Phong đang ngày càng trở thành một trong những khu vực có tiềm năng tăng giá bất động sản cao. Đây là cơ hội vàng để các nhà đầu tư sở hữu các lô đất đẹp, gia tăng giá trị nhanh chóng trong tương lai gần.

6. Chính sách hỗ trợ thanh toán linh hoạt.
- Chiết khấu lên đến 12% bằng vốn tự có.
- Hỗ trợ vay vốn 70% từ ngân hàng với lãi suất ưu đãi 0% trong 20 tháng, giúp bạn dễ dàng sở hữu một căn nhà mơ ước.
Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt mua nhà phố khu đô thị Đại Phong, Phổ Yên, Thái Nguyên!
Điện thoại: 0989163188.
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại khu đô thị phát triển bậc nhất Phổ Yên!

Xem thêm

Liên hệ:

098 916 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
53,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán nhà phố KĐT Đại Phong đối diện chợ lớn nhất Phổ Yên giá chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.