Bán nhà phố, căn góc đẹp eco village

Ngày đăng: 23/05/2026

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố Eco Village, căn góc đẹp kề đại lộ chính của dự án Thuộc phân khu Blue Forest: gần công viên vườn cây mát, gần clubhouse tiện ích thể thao, giải trí, chăm sóc sức khoẻ. - Diện tích: 126,8m2 - Hướng Đông - Giá 14,9 tỷ All in CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI: - Thanh toán sớm: ck 15% - Thanh toán tiến độ: ck 3% - Vay ngân hàng 65%, hổ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc trong 30 tháng. Quà tặng đặc biệt: tặng gói hoàn thiện sân vườn 50 triệu.

Xem thêm

Liên hệ:

096 325 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

14,9 tỷ

126.8 m²
117,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
Eco Village Saigon River (Ecopark Nhơn Trạch), Đ. Nguyễn Văn Trị, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
GL

Gọn Lê

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố, căn góc đẹp eco village - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.