Dinh thự đảo Đại Phước 53 tỷ vị trí độc tôn

Ngày đăng: 22/05/2026

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Dinh thự view sông , hàng cực kì hiếm dành riêng cho giới tinh hoa. - Vị trí kim cương, đẹp nhất dự án. Nằm ngay khu Bến du thuyền & Clubhouse. Đường trước nhà là đại lộ vòng cung thông toàn đảo, lộ giới lớn 30m. - Diện tích đất : 511m2 - Diện tích sàn XD : 360m2 - Thiết kế 4 tầng (3 tầng + 1 tum) view nhìn thấy sông rất đẹp. * Tổng quan quy hoạch dự án Elyse Island : - Quy mô : 45 hecta - Thiết kế theo phong cách Địa Trung Hải mang hơi hướng Resort nghỉ dưỡng - Pháp lý chuẩn chỉnh - Bàn giao Hoàn thiện bên ngoài - Tiện ích đẳng cấp : Bến du thuyền, khoáng nóng Onsen riêng cho cư dân, Sân Golf 84ha, Trường học quốc tế, Bệnh viện quốc tế.... - Lịch thanh toán dãn , chia làm nhiều đợt trong 2 năm - Chiết khấu lên đến 6,5% - Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 70%, ân hạn nợ gốc và hỗ trợ lãi trong 18 tháng - Năm bàn giao : Tháng 11/2027 HOTLỊNE : 0906954186 Mr Sang

Xem thêm

Liên hệ:

090 695 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

53 tỷ

5 PN, 5 WC
511 m²
103,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Nam
Địa chỉ
Angel Island Đồng Nai, X. Đại Phước, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai
0

0906954186

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Dinh thự đảo Đại Phước 53 tỷ vị trí độc tôn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.