Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới! 1 trệt 1 lầu, đô thị DTA Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai, đẹp giá tốt, chỉ 1.5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán Nhà 1 trệt 1 lầu, đô thị Detaco (DTA City), Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai. khu đông dân, vị trí đẹp, giá tốt nhất khu vực, nhu cầu thuê rất lớn từ chuyên gia nước ngoài ở và làm việc. Diện tích 106m, mặt tiền 5.2m, đường trải nhựa 17m, vỉa hè đá bóng + Phù hợp khách hàng đầu tư lãi vốn hoặc dòng tiền cho thuê, hoặc VC làm việc các khu công nghiệp Nhơn Trạch, cảng Phước An, sân bay Long Thành + Hạ tầng đô thị đồng bộ, đẹp, vỉa hè rộng, cây xanh mát. Nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Cừ, Phước An, Nhơn Trạch + Nhà thiết kế đẹp, hiện đại, 1 trệt 1 lầu, nội thất Châu Âu + Tiện ích đầy đủ ngay cửa: siêu thị, chợ, cafe, nhà hàng, bể bơi, sân bóng, khu vui chơi,... - Diện tích: đa dạng 100 - 182m², từ 2 - 4 ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Giá bán giao động từ 1.5 - 3 tỷ, tuỳ vị trí và diện tích từng căn Chuyên mua bán ký gửi nhà, đất nền khu đô thị mới Phước An, Nhơn Trạch, HUD, XDHN, DTA, ECOSUN, THÀNH HƯNG,...Ac có nhu cầu LH luôn: 0985233288

Xem thêm

Liên hệ:

098 523 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

3 PN, 2 WC
106 m²
14,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
Detaco Nhơn Trạch, X. Phước An, H. Nhơn Trạch, T. Đồng Nai

Nguyễn Văn Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới! 1 trệt 1 lầu, đô thị DTA Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai, đẹp giá tốt, chỉ 1.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.