Căn xẻ khe 2 mặt thoáng ngang 9m charmora city_giỏ hàng trực tiếp từ cđt chỉ 18,3 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn ngang 9m, vị trí đẹp dự án Charmora City thuộc CĐT Sun Group Vị trí trục đường D7, sát công viên nghỉ dưỡng, đối diện dãy biệt thự thoáng mát Diện tích: 135m2 ngang mặt tiền 9m Căn xẻ khe 2 mặt thoáng, bên hông có dãy công viên cây xanh 7m Bàn giao nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài (chừa sẵn hố thang máy) Giá chỉ 18.3 tỷ Chiết khấu ưu đãi dành cho khách hàng: - Thanh toán sớm chiết khấu 9% - Không vay chiết khấu 5% - Hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc trong vòng 24 tháng ĐẶC BIỆT chỉ với 70% nhận bàn giao nhà, 30% sẽ thanh toán tiến độ giãn trong 24 tháng Quỹ căn đa dạng, giỏ hàng trực tiếp từ CĐT Liên hệ tư vấn chọn căn gặp Lan ạ 0906462908

Xem thêm

Liên hệ:

090 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

18,36 tỷ

3 PN, 4 WC
135 m²
136 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Địa chỉ
Piania City, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
PL

Phan Thị Lan

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn xẻ khe 2 mặt thoáng ngang 9m charmora city_giỏ hàng trực tiếp từ cđt chỉ 18,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.