Căn rẻ nhất đường B8 đối diện Chung Cư Xã Hội 2 VCN Phước Long 2, DT 95m Ngang 5m Giá 8 Tỷ 520.

Ngày đăng: 21/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà 3 tầng thô đường B8 đối diện chung cư Xã Hội 2 VCN Phước Long 2 - Diện tích 95m2 ngang 5m - Hướng : Bắc - Để ở hoặc kinh doanh cực tốt - Bán kính xung quanh 1km đầy đủ tiện ích: Công viên, Chợ , Trường học, siêu thị. - Giảm Chỉ còn 8 tỷ 520. ( Giá chiết khấu tốt xuống tiền đủ sau 3 ngày cọc) Liên hệ: 0935940488 Ms Châu.

Xem thêm

Liên hệ:

093 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

8,52 tỷ

3 PN, 4 WC
95 m²
89,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đ. 28, P. Phước Hòa, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
CR

Chau Ruby

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Căn rẻ nhất đường B8 đối diện Chung Cư Xã Hội 2 VCN Phước Long 2, DT 95m Ngang 5m Giá 8 Tỷ 520. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.