Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc biệt thự siêu đẹp Phước Long, Nha Trang, nhà mới xây mua vào ở ngay

Ngày đăng: 20/06/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn góc biệt thự KĐT Phước Long - TP. Nha Trang 13 tỷ. Diện tích: 168.8m2 (ôm góc 12m). Biệt thự 3 tầng gồm 4PN, 6WC, sân vườn rộng rãi. Ngay góc đường rộng 12m rất thoáng. Pháp lý: Sổ hồng hoàn công 2018. Giá bán: 13 tỷ (Còn thương lượng nhẹ). Bán căn góc 2 mặt tiền Võ Văn Kiệt Phước Long Nha Trang (giảm 500 triệu). Vị trí: Thuộc khu đô thị phước long a Hud Nha Trang. + Diện tích: 222m2 ngang 11.5m dài 20m. + Đường Võ Văn Kiệt 22m. + Hướng Tây Nam & Tây Bắc. Thiết kế 2 lầu 1 trệt có trừ vị trí để thang máy. 4 Phòng Ngủ 1 phòng thờ 1 khách 1 bếp và 4 nhà vệ sinh. Nội thất cao cấp cầu thang lát gỗ tự nhiên. Để lại toàn bộ nội thất. Pháp lý: Hdmb Hoàn Công. Tiện ích: Nằm ngay trục đường lớn võ văn kiệt giao thông thuận tiện tiện ích đa dạng công viên trường học chợ và các khu vui chơi cách sông 100m cách biển 2km không khí chất lượng cuộc sống cao. Giá chỉ 25,5 tỷ thương lượng thiện chí. Liên hệ Mr xem nhà. Cần bán biệt thự Phước Long. Diện tích: 160m2 ngang 9m. Đường rộng 13m thông thoáng. Kết cấu: 1 trệt 2 lầu bao gồm: Gara ô tô, 1PK, bếp phòng ăn, 4 ngủ, 3wc, 1 phòng thờ, sân thượng và kho. Căn kề góc ngay cạnh Chung cư Hud, đường số 28, Giấy tờ, pháp lý đầy đủ chuẩn chỉnh. Giá bán: 11 (bớt lộc).

Xem thêm

Liên hệ:

086 676 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

13 tỷ

4 PN
168.8 m²
77,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị VCN Phước Long, P. Phước Long, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VT

Văn Trạch

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc biệt thự siêu đẹp Phước Long, Nha Trang, nhà mới xây mua vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.