Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự An Viên đầy đủ nội thất đẹp sang xịn mịn giá đầu tư Vĩnh Trường Nha Trang

Ngày đăng: 27/05/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự An Viên đầy đủ nội thất đẹp sang xịn mịn giá đầu tư khu đô thị An Viên Vĩnh Trường Nha Trang. Diện tích: 180m2. Đường: 2C. Phường/xã: Vĩnh trường. Tỉnh/TP: Khánh Hoà. Giá bán: 17 tỷ 5. Mô tả tiện ích: Vị trí gần biển, siêu thị, chợ,... Mặt tiền: 12m. Đường trước đất: 13m. Hướng: TN. Số tầng: 3. Số phòng ngủ và WC: 3PN, 4WC. Nội thất: Full nội thất. Thanh toán: Cọc 10 - 15%, 10 - 15 ngày sau thanh toán đủ. Pháp lý: Sổ đỏ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

3 PN, 4 WC
180 m²
97,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị biển An Viên (Tên khác An Viên Nha Trang), P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
NT

Nguyễn Thị Thu Thảo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự An Viên đầy đủ nội thất đẹp sang xịn mịn giá đầu tư Vĩnh Trường Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.