Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gói 8 - giai đoạn 1 - gần hồ bơi - chỉ, 6tỷ250tr

Ngày đăng: 22/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà gói 8 - Giai Đoạn 1 - gần hồ bơi - chỉ 6tỷ250tr. - Diện tích đất: 100m2, DTXD 220m2. - Hướng Tây. - Đường nội bộ, gần hồ bơi. - Công năng: 4PN, 1PK, bếp, có lối lên sân thượng. - Có thể khai thác cho thuê từ 20 triệu/ tháng. Giá bán đã bao tất cả chi phí. Công chứng sang tên HDMB. Liên hệ: 0935812068 - Gặp Thảo. Nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, căn hộ - BĐS Nha Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

093 581 ****

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

4 PN, 4 WC
220 m²
28,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Tây
Địa chỉ
KVG The Capella Nha Trang, Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
0

0935812068

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gói 8 - giai đoạn 1 - gần hồ bơi - chỉ, 6tỷ250tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.