Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vườn lô góc 2 mặt tiền sát ngay trung tâm Nha Trang

Ngày đăng: 22/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

- NCT 358 cập nhật ngày 21/5. - Khu vực: Vĩnh Ngọc. - Tiêu đề: Bán nhà biệt thự vườn lô góc 2 mặt tiền sát ngay trung tâm Nha Trang. Diện tích: 180,2m2 (ngang 11m5). - Nhà 2 tầng gồm sân vườn, phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 wc, phòng thờ. - Tiện ích: Gần chợ, trường học, UBND xã. - Pháp lý: Sổ hồng. Giá bán 4 tỷ 300 triệu giảm còn 4 tỷ 200 triệu. - Thuế phí: 2 bên.

Xem thêm

Liên hệ:

038 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

3 PN, 3 WC
180.2 m²
23,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vườn lô góc 2 mặt tiền sát ngay trung tâm Nha Trang - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.