Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà gói 8 - LK85 căn thô đường nội bộ đối diện công viên hoa giấy và gần hồ bơi

Ngày đăng: 22/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà gói 8 - LK 85 đường nội bộ.
- Diện tích: 100m2 ngang 5m gồm 3 phòng ngủ 4 toilet bếp khách.
- Căn thô chưa nội thất.
- Đường nội bộ rộng 13m.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 4,850 tỷ.
- Đối diện công viên hoa giấy.
- Thích hợp mua ở hoặc cho thuê kinh doanh.
Alo 0904700313 để xem căn nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

090 470 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,85 tỷ

3 PN, 4 WC
100 m²
48,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
KVG The Capella Nha Trang, Đ. Võ Nguyên Giáp, X. Vĩnh Thái, Tp. Nha Trang, T. Khánh Hòa
VK

Võ Quỳnh Kim

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà gói 8 - LK85 căn thô đường nội bộ đối diện công viên hoa giấy và gần hồ bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.