Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự nghĩ dưỡng mặt biển premier village đà nẵng - đẳng cấp giới thượng lưu

Ngày đăng: 09/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ NGHĨ DƯỠNG MẶT BIỂN PREMIER VILLAGE ĐÀ NẴNG - ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU

Sở hữu một trong những căn biệt thự mặt biển đắt giá nhất tại Đà Nẵng nơi không chỉ là nơi an cư nghỉ dưỡng, mà còn là tuyên ngôn về đẳng cấp sống và gu hưởng thụ của chủ nhân tinh hoa.

-Diện tích: 400m vị trí mặt biển tuyệt đẹp, tầm nhìn không giới hạn
-Biệt thự 2 tầng thiết kế đẳng cấp, hồ bơi riêng, sân vườn riêng tư
-Nội thất cao cấp chuẩn resort 5 sao quốc tế bàn giao full nội thất
Pháp lý: SỔ ĐỎ
-Chương trình khai thác cho thuê: cam kết lợi nhuận 2.5 tỷ/năm
-Giá bán: 88 tỷ ( 220 triệu/m2) giá trị xứng tầm với vị thế của chủ nhân

-Biệt thự được vận hành bởi thương hiệu quốc tế, đảm bảo tiêu chuẩn nghỉ dưỡng, dịch vụ và giá trị gia tăng bền vững theo thời gian.

Chỉ dành cho những khách hàng xứng tầm số lượng cực giới hạn!

Liên hệ ngay để trải nghiệm thực tế và sở hữu siêu phẩm đầu tư nghỉ dưỡng khẳng định đẳng cấp.

Hotline : 0901136333
Gmail : findhomes.vn@gmail.com

Xem thêm

Liên hệ:

090 113 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Đông
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

88 tỷ

4 PN, 4 WC
400 m²
220 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Premier Village, Q. Ngũ Hành Sơn, Tp. Đà Nẵng
LP

Lê Hùng Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự nghĩ dưỡng mặt biển premier village đà nẵng - đẳng cấp giới thượng lưu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.