Chính chủ bán bán biệt thự C37 Bắc Hà DT 145m2 mặt vườn hoa. Hoàn thiện đẹp

Ngày đăng: 22/05/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Gia đình thiện chí bán lô biệt thự nhà vườn C37 Bắc Hà. Đầu đường Tố Hữu cách hồ công viên phùng khoang 100m. An ninh bảo vệ 24/24. Dân trí cao dt sổ đỏ 145m2, hoàn thiện 3.5 tầng sân vườn bao quanh. Đối diện vườn hoa mt 9m. Lòng đường vỉa hè 13m. Giá 68 tỷ có tl, liên hệ xem nhà 24/24 miễn môi giới. ĐT 0983001357

Xem thêm

Liên hệ:

098 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

68 tỷ

145 m²
468,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Đ. Tố Hữu, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Hải Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán bán biệt thự C37 Bắc Hà DT 145m2 mặt vườn hoa. Hoàn thiện đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.