Chủ cần tiền bán gấp liền kề flc premier parc đại mỗ 90m2 đông nam 4 tầng 1 tum giá chỉ 25.99 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng liền kề đẹp tại FLC Premier Parc Đại Mỗ cơ hội đầu tư tiềm năng phía Tây Hà Nội! Em đang có căn liền kề cực đẹp tại FLC Premier Parc với thông tin nổi bật: Liền kề 4 tầng 1 tum - Xây thô hoàn thiện mặt ngoài Diện tích 90m² Hướng Đông Nam mát mẻ Vỉa hè rộng, đỗ ô tô thuận tiện Không chỉ phù hợp để ở, căn còn có tiềm năng tăng giá rất tốt khi khu vực đang phát triển mạnh. Dự án hiện triển khai thêm các tòa chung cư, giúp gia tăng cư dân và giá trị thương mại trong tương lai. Đặc biệt, thông tin Vin Green Bay 2 sắp ra hàng cũng được đánh giá sẽ kéo mặt bằng giá bất động sản khu vực tăng lên đáng kể. Đây là thời điểm phù hợp để sở hữu trước khi giá tiếp tục đi lên. Phù hợp để: Ở lâu dài Kinh doanh Đầu tư giữ tài sản Em chuyên dự án FLC Premier Parc và làm việc trực tiếp với các chủ nhà, hỗ trợ tìm căn phù hợp nhu cầu và thủ tục chuyển nhượng nhanh gọn, minh bạch. Liên hệ ngay em Hạnh: 0963586381 để xem thêm quỹ căn đẹp và nhận giá tốt nhất hiện tại!

Xem thêm

Liên hệ:

096 358 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

25,99 tỷ

90 m²
288,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
FLC Premier Parc Đại Mỗ, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HH

Hanna Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chủ cần tiền bán gấp liền kề flc premier parc đại mỗ 90m2 đông nam 4 tầng 1 tum giá chỉ 25.99 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.