Bán liền kề biệt thự khu Sông Đà Mỹ Đình & The Manor diện tích 193m2 mới nhất

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự diện tích 193m² hoàn thiện 4 tầng 1 hầm có thang máy. Nhà siêu đẹp chỉ việc xách vali về ở. Biệt thự 193 m2 hoàn thiện 4 tầng nội thất cơ bản, mặt tiền 10m giá bán 69 tỷ. Ngoài ra em còn rất nhiều căn chủ nhà cần bán giá tốt liên hệ em để chọn ưng ý 0919826923 xin cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 982 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

69 tỷ

193 m²
357,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
s

sơn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề biệt thự khu Sông Đà Mỹ Đình & The Manor diện tích 193m2 mới nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.