Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự liền kề đẳng cấp view hồ - mặt tiền quyền lực, hiếm nhà bán - 3 bước chân ra Aeon Mall

Ngày đăng: 24/04/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Biệt thự liền kề đẳng cấp view hồ - mặt tiền quyền lực, hiếm nhà bán - 3 bước chân ra aeon mall dương nội.

Toà biệt thự thiết kế 5 tầng:
Tầng 1 gara và văn phòng kinh doanh.
Tầng 2: 1 khách, ban công view hồ đỉnh cao, Bếp.
Tầng 3: 2 ngủ,
Tầng 4 1 ngủ, 1 phòng thờ.
Tầng 5 sân vườn trồng lan, rau...
- Khu vip FLC Garden Đại Mỗ, hoàn thiện vip, Nhà hoàn thiện đẹp, tỉ mỉ, tâm huyết, nội thất nhập khẩu xịn sò,... Khu vực hiếm nhà bán.
+ Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, cất két sẵn sàng giao dịch.
+ Giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn: Bao quanh bởi các tuyến đường: Lê Quang Đạo kéo dài từ sân vận động Mỹ Đình xuyên Đại Lộ Thăng Long đến khu ĐTM Dương Nội và kết nối vào đường Lê Trọng Tấn (vành đai 3,5); đường 70 mở rộng mênh mông; đường Ngô Thì Nhậm 40m kết nối từ Quang Trung qua khu ĐTM Văn Khê đến Aeon Mall Hà Đông. Ba bước ra Siêu thị Aeon Mall, công viên Thiên Văn Học, trường học liên cấp Quốc tế Lomonoxop, Quốc Tế JIS Nhật Bản, trường quốc tế VIS Việt Nam, bệnh viện Quốc tế Hà Đông.

Xem thêm

Liên hệ:

096 741 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Nam
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

3 PN, 5 WC
100 m²
279 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
FLC Garden City, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0967416780

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự liền kề đẳng cấp view hồ - mặt tiền quyền lực, hiếm nhà bán - 3 bước chân ra Aeon Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.