Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà lk trung văn 75m 5 tầng full nội thất chân chung cư kinh doanh cực đỉnh giá 22,35 tỷ

Ngày đăng: 24/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Trung Văn, Nam Từ Liêm Mặt đường Tố Hữu ngay chân chung cư đông đúc, tiện kinh doanh, mở văn phòng, spa, showroom...

Diện tích: 75m²
Xây dựng: 5 tầng kiên cố
Mặt tiền: Rộng rãi, thoáng sáng
Nội thất: Full nội thất cao cấp chỉ việc xách vali vào ở hoặc kinh doanh ngay
Thiết kế:

Tầng 1: Khu vực kinh doanh + WC

Tầng 2-3-4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC

Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi

Ưu điểm nổi bật:
Khu dân cư đông đúc, sầm uất
Giao thông thuận tiện, gần các trục đường lớn
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch

Giá bán: 22,35 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

094 930 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

22,35 tỷ

5 WC
75 m²
298 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
MHD Trung Văn, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà lk trung văn 75m 5 tầng full nội thất chân chung cư kinh doanh cực đỉnh giá 22,35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.