Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự villa 3 mặt tiền - mặt đường đôi 40m, view hồ công viên, dt 170m2x4t, mt 24m, giá 55 tỷ

Ngày đăng: 21/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Thuộc khu sinh thái Xuân Phương, toà biệt thự 3 mặt tiền, đường trước nhà trục chính, đường đôi 2 làn 40m, trước nhà và công viên, hồ sinh thái, đường thông sang Lê Trọng Tấn Hà Đông, thông sang đường Văn Tiến Dũng.

Ngay Trường THCS Xuân Phương, 1 góc là đại công viên Vui chơi của tâm đô thị, an sinh đỉnh, tiện ích đẳng cấp.

Foresa Villa có vị trí tại Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Đây là dự án sở hữu vị trí đẹp nhất khu phía Tây thành phố khi tiếp giáp trực tiếp và gần nhất với khu đô thị Mỹ Đình I & II thông qua tuyến đường Trần Hữu Dực rộng 60m, 4 làn xe chạy. Cách Sân Bóng Mỹ Đình chỉ 1,5Km, tương đương 3 phút chạy xe:
- Thiết kế:
+ Nhà 4 tầng sân vườn, ba mặt tiền, gara ô tô vỉa hè rộng thênh thang.
+ Tầng 1 chủ đang cho thuê 20 triệu tháng.
+ Tầng 2: Phòng khách, phòng ngủ, vệ sinh.
+ Tầng 3: 3 phòng ngủ, vệ sinh.
+ Tầng 4: Tum, sân phơi, sân chơi thú vui tao nhã chủ gia chủ, cây cảnh giá trị nhiều tỉ mỉ kim.

+ Sổ vuông chính chủ, pháp lý sạch sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ xem nhà 24/7: Em Hưởng 0795345999.

Xem thêm

Liên hệ:

079 534 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân chơi, Sân vườn

Vị trí bản đồ

55 tỷ

4 PN, 4 WC
170 m²
323,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Chung cư Xuân Phương Tasco, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Hưởng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự villa 3 mặt tiền - mặt đường đôi 40m, view hồ công viên, dt 170m2x4t, mt 24m, giá 55 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.