Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp BT tại Louis City, 50 tỷ, 220m2, 5PN, 6WC, 5 tầng

Ngày đăng: 11/04/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Louis City, Đường Lê Quang Đạo, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

+ Diện tích rộng lớn 220m2, phù hợp cho gia đình đông người.
+ Thiết kế 5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, đảm bảo không gian riêng tư và thoải mái cho mọi thành viên. Có hầm để xe rộng rãi.
+ Mặt tiền 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc tạo dựng không gian sống thoáng đãng.
+ Đường rộng 12m, ô tô tránh nhau, vỉa hè rộng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu, sổ đỏ trao tay.
+ Không gian sống phong thủy tốt, mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình.

Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà: 0389024589, Mỹ Uyên.

Xem thêm

Liên hệ:

038 902 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

50 tỷ

5 PN
220 m²
227,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Louis City, Đ. 70, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MU

Mỹ Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp BT tại Louis City, 50 tỷ, 220m2, 5PN, 6WC, 5 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.