Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp nhà liền kề mặt phố đỗ đình thiện nam từ liêm hà nội

Ngày đăng: 03/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi cần bán gấp nhà mặt phố đỗ đình thiện , nhà liền kề tt4 mỹ đình sông dà nam từ liêm hà nội diện tích 142m2 mt 6,6m x4 tầng nhà đang cho thuê 4000 usd / tháng , giá bán 51,8 ty
2, Căn the manor diện tích 152m2 mt 7m x4 tầng nhà đang cho thuê giá cao sdcc sẵn sàng giao dịch , giá bán 78 ty liên hệ anh minh đt 0983659326

Xem thêm

Liên hệ:

098 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,6m
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

51,8 tỷ

5 WC
142 m²
364,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Đ. Phạm Hùng, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LM

Lê Ngọc Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp nhà liền kề mặt phố đỗ đình thiện nam từ liêm hà nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.