Tin đăng đã hết hạn.

Chủ Gửi Bán Biệt Thự 316m2 Khu Đô Thị Hà Phong Xã Tiền Phong Mê Linh

Ngày đăng: 26/06/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần Bán Biệt Thự Xây Thô 3 Mặt Tiền Khu Đô Thị Hà Phong MÊ Linh. - Dt.316m2 , gần đầm và ,chung tâm xã ĐH tài chính, gần c1c2 c3 ,cách hai khu công nghiệp 6km .Đi trung tâm - Hà Nội SBNB chỉ 20p Khu đô thị văn minh - Còn nhiều tiện ích khác

Xem thêm

Liên hệ:

098 696 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

22,44 tỷ

316 m²
71,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Hà Phong Mê Linh, H. Mê Linh, Tp. Hà Nội
NM

Nguyễn Xuân Mạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ Gửi Bán Biệt Thự 316m2 Khu Đô Thị Hà Phong Xã Tiền Phong Mê Linh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.