Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán BIỆT THỰ - VINHOMES MARINA - khu đóng Vị trí: VINHOMES Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - LC

Ngày đăng: 21/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán BIỆT THỰ - VINHOMES MARINA - khu đóng
Vị trí: VINHOMES Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng.
Hướng chính Đông
Diện tích : DT mặt sàn 226m2 x 3,5 tầng
Gồm tầng 1 là phòng khách + nhà để xe + nhà bếp + phòng ăn + khu vực bờ hồ BBQ + vườn Hồng. Nhà 4 phòng ngủ chính ( 1 phòng ngủ nhỏ cho giúp việc) + 5WC + khu vực phơi đồ + phòng thờ nhỏ. Nhà đã hoàn thiện đầy đủ và mới dọn về ở được 2 năm , vẫn còn mới và sạch, đẹp.
Nhà ko có cầu thang máy.
Vị trí trung tâm full tiện ích, bể bơi, sân chơi trẻ em, bệnh viện 5* Vinmec ngay cạnh, trường học quốc tế QSI, trường học Singapore, ... Bến xe, ra sân bay 10p, Aeon mall, phố tổ hợp thương mại và ẩm thực Hồ Sen Võ Nguyên Giáp.... Cực kì thuận tiện...
Bìa đỏ chính chủ
Giá : 25,5 có thỏa thuận
Ms Hường BĐS 093.686.1269 để xem nhà ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

25,5 tỷ

5 PN
227 m²
112,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Đ. Đại lộ Võ Nguyên Giáp, P. Vĩnh Niệm, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
0

0936861269

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán BIỆT THỰ - VINHOMES MARINA - khu đóng Vị trí: VINHOMES Cầu Rào 2 - Vĩnh Niệm - LC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.