Tin đăng đã hết hạn.

Không nhầm đâu! Nhà trong ICC Quán Mau giá 11 tỷ 9, ai tìm lâu rồi thì nhanh tay không mất ạ

Ngày đăng: 11/04/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà đã xây 5 tầng trên thửa đất 101m2 tại ICC Quán Mau đã có bìa hồng đầy đủ là một sản phẩm cực kỳ hiếm đối với những ai đang tìm mua nhà trong dự án khu đô thị nối đường Cầu Rào 2 - Lạch Tray (ICC Quán Mau) với mức giá cực kỳ ổn trong hàng chục lô đất giá trên trời.

Thông số chi tiết:
- Diện tích: 101 m2.
- Mặt tiền: 5m.
- Đã xây dựng 5 tầng, nhà cửa xung quanh đã ở full, sân pickaball rất nhiều.
- Làm việc chính chủ.
- Giá bán: 11.9 tỷ.

Liên hệ: Mr Tùng - 096 222 8118.

Xem thêm

Liên hệ:

096 222 ****

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

101 m²
117,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Khu đô thị ICC Quán Mau, Q. Lê Chân, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Dương Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không nhầm đâu! Nhà trong ICC Quán Mau giá 11 tỷ 9, ai tìm lâu rồi thì nhanh tay không mất ạ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.