Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự sẵn dòng tiền 40 tr / 1 tháng tại Flamingo Golden Hill

Ngày đăng: 06/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tậu biệt thự sang, nhận ngay lợi nhuận 40 triệu/tháng tại Flamingo Golden Hill. Biệt thự sang mang lối kiến trúc độc quyền của Flamingo Holdings: Flamingo Art Color Design và Flowers & Forest In The Sky. Biệt thự sang 8 phòng ngủ - linh hoạt kinh doanh đa ngành hàng, cho thuê lưu trú đa năng. Biệt thự sang sẵn sàng bàn giao, an tâm tích sản cho thế hệ mai sau cất cánh. Tất cả tạo nên giá trị độc bản của bộ sưu tập Villa cao cấp tại Flamingo Golden Hill, mở ra tiềm năng sinh lời vượt trội dành cho những nhà đầu tư biết nắm bắt thời cơ. Sở hữu biệt thự hôm nay - nhận ngay lợi nhuận 40 triệu/tháng. Đây là chính sách ưu việt nhằm đảm bảo thu nhập bền vững cũng như tối ưu dòng tiền hiệu quả cho nhà đầu tư. Không chỉ hấp dẫn bởi cam kết lợi nhuận vượt trội, Flamingo Golden Hill còn mang tới chính sách siêu hấp dẫn: Hỗ trợ lãi suất ngân hàng dài hạn lên đến 24 tháng. Tiến độ thanh toán linh hoạt, giãn dòng tiền đến 18 tháng. Khỏi lo áp lực tài chính, nhẹ gánh thanh toán - Sở hữu Villa Flamingo Golden Hill và đầu tư sinh lời thịnh vượng ngay hôm nay! -------------------------- Flamingo Golden Hill. Đầu tư sinh thịnh vượng, nghỉ dưỡng chuẩn thượng lưu. Địa điểm: Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam. Hotline Bất động sản: 0965763365 Hotline cho thuê: Website: Https://flamingogoldenhill.vn/ Email: Goldenhill@flamingogroup. Vn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 576 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

105 m²
83,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Flamingo Golden Hill (Flamingo Tam Chúc), Đ. Quốc lộ 21A, Tt. Ba Sao, H. Kim Bảng, T. Hà Nam
PL

Phó Văn Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự sẵn dòng tiền 40 tr / 1 tháng tại Flamingo Golden Hill - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.