Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà, biệt thự, villa 3,5 tầng diện tích từ 105m2 180m2, 5tỷ hơn cách Hà Nội 30 phút di chuyển

Ngày đăng: 23/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà, biệt thự, villa 3,5 tầng diện tích từ 105m2 180m2, từ 5 tỷ hơn. Tựa lưng rừng Chúc, câu cá riverside, bể bơi tầng thượng, thang máy. Cách Hà Nội 30 phút di chuyển. Có 33m vỉa hè rộng. 110m đường rộng. View 1.200 ha hồ. Villa. Có tới 8 phòng ngủ hoàn hảo cho hoạt động kinh doanh lưu trú. Chuyên gia nước ngoài đang thuê 40 triệu/ tháng. Flamingo Golden Hill Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam cách Hà Nội 30 phút di chuyển. Chỉ vào 30% còn lại để bank lo, Sở hữu ngay và vận hành kinh doanh nghỉ dưỡng ngay tại Flamingo Golden Hill! ---------------------- Địa điểm: Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam. Hotline: Hà Chi 0963475705

Xem thêm

Liên hệ:

096 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Bể bơi, Thang máy

Vị trí bản đồ

7 tỷ

180 m²
38,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Flamingo Golden Hill (Flamingo Tam Chúc), Đ. Quốc lộ 21A, Tt. Ba Sao, H. Kim Bảng, T. Hà Nam
PC

Phạm Thị Hà Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà, biệt thự, villa 3,5 tầng diện tích từ 105m2 180m2, 5tỷ hơn cách Hà Nội 30 phút di chuyển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.