Tin đăng đã hết hạn.

Đất liền kề,, SH, BT trung tâm Khoái Châu, Hưng Yên. dự án Phố Hiến City. Lh : 0906299866

Ngày đăng: 04/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

== Dự án KĐT Phố Hiến City, Khoái Châu ,Hưng Yên.
Quy mô dự án: 9,99 Ha.
+ Sản phẩm: 96 căn Shophouse, 308 căn liền kề, 34 căn Biệt Thự.
+ Pháp lý sổ hồng lâu dài từng lô.
Diện tích đa dạng từ: 96m2 - 99m2 - 108m2 - 115m2 -196m2.
Địa chỉ: thuộc 3 xã gồm Xã Tân Dân, xã An Vĩ, xã Dân Tiến, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên
- Mặt đường Nguyễn Trãi 6 làn xe chạy.
Liên hệ: 0906 299 866 để biết thêm thông tin dự án.

Xem thêm

Liên hệ:

090 629 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

6,24 tỷ

4 PN, 3 WC
96 m²
65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất liền kề,, SH, BT trung tâm Khoái Châu, Hưng Yên. dự án Phố Hiến City. Lh : 0906299866 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.