Bán biệt thự Casamia Calm Hội An, ngang 10m, 3 tầng, diện tích 150m2. LH 0967273982

Ngày đăng: 22/05/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán căn Villa tâm huyết tại quần thể Resort khép kín Casamia Calm Hội An (Đồng Nà). Đây là căn kiểu mẫu của dự án, sở hữu vị trí và công năng hoàn hảo để khai thác kinh doanh ngay. Vị trí độc bản: Nằm trong khu đô thị chuẩn Resort, không gian xanh mát, tách biệt khỏi ồn ào nhưng chỉ mất vài phút để vào trung tâm Phố Cổ. Thông số vàng: Diện tích: 150 m 2. Mặt tiền: 10m (Rộng và thoáng, thuộc diện hiếm trong khu). Kết cấu: 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, tinh tế. Nội thất: Hoàn thiện full nội thất cao cấp theo tiêu chuẩn Resort, khách mua chỉ việc tiếp quản và vận hành. Dòng tiền sẵn có: Hiện đang khai thác mô hình lưu trú nghỉ dưỡng cực tốt, full phòng thường xuyên. Doanh thu ổn định ~30 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sẵn sàng công chứng ngay. Giá bán: 15,325 tỷ (Chủ nhà thiện chí, có thương lượng cho khách chốt nhanh).

Xem thêm

Liên hệ:

096 727 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

15,33 tỷ

150 m²
102,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
ĐD

Đăng Dũng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Casamia Calm Hội An, ngang 10m, 3 tầng, diện tích 150m2. LH 0967273982 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.