Hàng hiếm biệt thự ven sông casamia hội an

Ngày đăng: 22/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Thông tin căn DL2.9 : + Hướng Tây Bắc + Diện tích đất 250m² + Diện tích xây dựng: 316,7m² - Thiết kế độc đáo bởi kiến trúc sư Võ Trọng Nghĩa. - Bến du thuyền riêng, mang lại trải nghiệm sống sang trọng. - Khu vực sống xanh, trong lành với không gian gần gũi thiên nhiên. Điểm đặc sắc: - Pháp lý đầy đủ, tạo sự an tâm cho người sở hữu. - Khu dự trữ sinh quyển 100 ha, lý tưởng cho những ai yêu thích thiên nhiên. Khu vực xung quanh: - Gần bãi biển An Bàng chỉ 5 phút. - Phố cổ Hội An cách 7 phút. - Casino Nam Hội An chỉ 10 phút di chuyển. - Sân bay quốc tế Đà Nẵng trong vòng 30 phút đi xe. Giới thiệu thêm về dự án: Dự án Casamia Hội An không chỉ là một nơi ở mà còn là một phong cách sống. Với các tiện ích như khách sạn 5 sao và clubhouse tiêu chuẩn 5 sao, cư dân sẽ được tận hưởng cuộc sống đẳng cấp. Giao thông thuận tiện giúp việc di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng trở nên dễ dàng hơn. Liên hệ em Quang. 0764314866 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

076 431 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

250 m²
59,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
TQ

Trương Văn Quang

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm biệt thự ven sông casamia hội an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.