Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn thô 161m2 xây 3 tầng Casamia Hội An giá tốt nhất thị trường chỉ 7.4 tỷ

Ngày đăng: 31/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán căn thô xây 3 tầng Casamia Hội An. Diện tích đất 161m² ngang 7m. Nhà xây thô 3 tầng. Hướng tây nam. Đường quy hoạch 6m lề mỗi bên 4m. Pháp lý sổ hồng sẵn. Giá bán 7.4 tỷ (rẻ nhất dự án ) Liên hệ: 0905537906Nhung)để được xem thực tế và làm việc chuẩn giá ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 553 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

4 PN, 4 WC
161 m²
45,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Casamia Hội An (Khu đô thị Võng Nhi), X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
TN

Trương Minh Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn thô 161m2 xây 3 tầng Casamia Hội An giá tốt nhất thị trường chỉ 7.4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.