Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp villa 1100m2 view đồng lúa đang khai thác cho thuê 70tr/tháng Cẩm Thanh, Hội An

Ngày đăng: 24/05/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán gấp villa 1100m view đồng lúa siêu chill đang khai thác cho thuê 70tr/tháng Cẩm Thanh, Hội An. Vị trí đẹp: Đường Tống Văn Sương, Cẩm Thanh. Khu nghỉ dưỡng sinh thái nổi tiếng tại TP. Hội An. Diện tích: 1.100m² | Mặt tiền: 10m | Đường: 6m ô tô ra vào dễ dàng. Giá bán: 27.95 tỷ (~25,4 triệu/m²) giá tốt nhất khu vực. Thiết kế: Gồm 14 phòng tiện nghi đang khai thác hiệu quả. Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch nhanh chóng. Điểm mạnh đầu tư. Đang cho thuê dài hạn 5 năm 70 triệu/tháng thu nhập ổn định. View ruộng lúa, sau nhà là con lạch nhỏ cực kỳ yên bình, gần gũi thiên nhiên. Khu vực nhiều villa, homestay hoạt động ổn định khách du lịch đông quanh năm. Thích hợp đầu tư villa nghỉ dưỡng, trung tâm thiền yoga detox, mini resort hoặc chuyển nhượng cho nhà đầu tư F0. Liên hệ ngay: Mr. Thanh 0766507699Chuyên sản phẩm villa, đất nền, khách sạn Hội An Đà Nẵng Quảng Nam).

Xem thêm

Liên hệ:

076 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp villa 1100m2 view đồng lúa đang khai thác cho thuê 70tr/tháng Cẩm Thanh, Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.