Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Gamuda Gardens, giá ưu đãi 35 tỷ, 114m2, 5PN, 4WC, Q. Hoàng Mai, HN

Ngày đăng: 18/06/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự ở Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội, sở hữu diện tích 114m2, với thiết kế 5PN + 4WC + bếp, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Giá bán 35 tỷ VND, với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, giường, tạo nên sự thuận tiện cho gia đình. Đường vào rộng 13m, thích hợp cho xe ô tô, cùng mặt tiền 5.5m tạo điều kiện thuận lợi cho kinh doanh nếu cần. Pháp lý đầy đủ. Tiện ích xung quanh: Gần bệnh viện Đại học Y Hà Nội - cơ sở Hoàng Mai và các trường mầm non, tiểu học như trường mầm non Hoa Sữa, trường tiểu học Thúy Lĩnh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Trương Thanh Mai 0906215123

Xem thêm

Liên hệ:

090 621 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

5 PN, 4 WC
114 m²
307,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
MT

Mai Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Gamuda Gardens, giá ưu đãi 35 tỷ, 114m2, 5PN, 4WC, Q. Hoàng Mai, HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.