Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT KĐT Đại Kim, Hoàng Mai. DT 107,6m2 - MT 10m lô góc 3 thoáng 3 oto tránh, hướng Đông tứ mệnh

Ngày đăng: 13/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Tôi chính chủ cần bán biệt thự liền kề KĐT Đại Kim, Hoàng Mai Lô góc 3 mặt thoáng, hướng Đông Tứ Mệnh tuyệt đẹp thoáng mát. Diện tích: 107,6m2. Mặt tiền: 10m. DTXD 80m2 có sân vườn. Xây dựng 3 tầng 1 tum. Nhà xây dựng kiên cố, chắc chắn. Phù hợp để ở hay kinh doanh. Cách mặt phố Nguyễn Cảnh Dị chỉ 100m. Đường trước nhà 3 oto tránh nhau. Giá bán: 42,5 tỷ. LH: 0915222366 để xem nhà 24/24. Miễn TG, MG tránh làm phiền. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

091 522 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

42,5 tỷ

107.6 m²
394,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TP

Trung Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT KĐT Đại Kim, Hoàng Mai. DT 107,6m2 - MT 10m lô góc 3 thoáng 3 oto tránh, hướng Đông tứ mệnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.