Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt thự Pháp Vân, Hoàng Mai, Hà Nội, 252m2*4 tầng, đã hoàn thiện, giá 50 tỷ. LH: 0569398886

Ngày đăng: 10/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Em bán căn biệt thự 252m2 Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội. - Diện tích 252m2 * 4 tầng, mặt tiền ~15m. - Nhà hướng Bắc, gần gara ô tô Việt Hồng. - Cách 1 nhà ra đường Trần Thủ Độ, tuyến đường kết nối trung tâm giữa quận Hoàng Mai và Thanh Trì. Di chuyển lên phố cực tiện. - Nhà đã hoàn thiện hiện đang ở và cho thuê làm văn phòng. - Pháp lý sạch, sổ chính chủ. - Giá thương lượng trực tiếp chủ nhà. Liên hệ em: 0569398886 để được tư vấn và hỗ trợ thông tin tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

056 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

50 tỷ

252 m²
198,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị mới Pháp Vân - Tứ Hiệp, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PA

Phạm Mai Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt thự Pháp Vân, Hoàng Mai, Hà Nội, 252m2*4 tầng, đã hoàn thiện, giá 50 tỷ. LH: 0569398886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.