Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự - song lập - Gamuda City

Ngày đăng: 09/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7

Gamuda Gardens Hoàng Mai.
+ DT 318m2, 3 tầng MT: 11m.
Giá 98.6 tỷ.
Biệt thự song lập đẳng cấp - nội thất nhập khẩu tiền tỷ - mặt tiền khủng - an ninh tuyệt đối - số nhà lộc phát ko thể mô tả hết vẻ đẹp của ngôi nhà.

- Nhà nằm trong khu biệt thự song lập đẳng cấp đường Gamuda Garden. Bảo vệ trực cổng 24/24.

- Diện tích xây dựng 115m2.

+ Tầng 1: Gara + sân vườn + Bể Cá Koi + phòng khách + 1 PN + bếp ăn.
+ Tầng 2: 2 PN + WC.
+ Tầng 3: 1 PN lớn + phòng thờ + sân phơi.

Thiết kế nhà do: Kiến trúc Sư Võ Trọng Nghĩa tự tay kiến trúc, rất tỉ mỉ, sang trọng, hoàn hảo đến từng chi tiết.

Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng Giao dịch.
Chỉ nhỉnh 90 tỷ là các Bác Tỷ Phú đã được sở hữu ngay căn biệt thự rát Vàng giữa thủ đô HN.
Inbook Zalo 0966039222.

Xem thêm

Liên hệ:

096 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

98,6 tỷ

5 WC
318 m²
310,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Gamuda Gardens, P. Yên Sở, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội

Vũ Quang Ước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự - song lập - Gamuda City - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.