Tin đăng đã hết hạn.

Hoa hâu lô góc the manor central park, 120m giá chỉ 51 tỷ

Ngày đăng: 28/04/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà lô góc nằm ở vị trí siêu đẹp,lô góc mặt tiền quyền lực, trước mặt là đường đôi, ngay gần đường Nguyễn Xiển- Xala kéo dài.
- Nhà 5 tầng có ô chờ thang máy, thiết kế:
+ Tầng 1:kinh doanh, có gác lửng
+ Tầng 2: phòng khách, bếp
+ Tầng 3,4 : mỗi tầng 3 ngủ
+ Tầng 5: 2 ngủ, ban công, sần vườn
- Nhà nằm ngay gần Viện K, KĐT Xala, Tổng Cục V..giao thông thuận tiện thông qua phố ĐL Chu Văn An, Nguyễn Xiển, Vành đai 3
- Phù hợp khách mua ở kết hợp kinh doanh, văn phòng or cho thuê đều được.
- Sổ đỏ đẹp giao dịch ngay, cam kết thông tin chuẩn 100%
- Gia 51 tỷ, có thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

087 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Căn góc

Vị trí bản đồ

51 tỷ

5 PN
115 m²
443,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị The Manor Central Park, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Văn Thiêm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa hâu lô góc the manor central park, 120m giá chỉ 51 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.