Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán 10 căn liền kề The Manor Central Park vị trí cực đẹp 75m2 - 182m2 từ 27 tỷ-80 tỷ

Ngày đăng: 26/04/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán 09 căn liền kề The Manor Central Park vị trí cực đẹp giá tốt, thông tin cụ thể:

1. Liền kề 2 mặt tiền, hoàn thiện: 75m2 giá 32.5 tỷ.
2. Liền kề 2 mặt tiền, hoàn thiện mặt vườn hoa công viên: 75m2 giá 30 tỷ.
3. Liền kề The Manor 75m2 giá 27.8 tỷ bao toàn bộ thuế phí.
4. Mặt phố đi bộ, hoàn thiện đẹp 75m2 giá 33 tỷ.
5. Lô đẹp 99m2 giá từ 38 tỷ đến 40 tỷ.
6. Lô góc 120m2 view công viên giá 50 tỷ.
7. Block 19 đang còn các lô sau:
- 160m2 thanh toán ngay giá 68 tỷ.
- 182m2 thanh toán ngay giá 78 tỷ.
- 109m2 thanh toán ngay giá 46 tỷ.

* Liên hệ Đông Land - 0849578668. Hỗ trợ giao dịch mua bán nhà chính chủ không qua trung gian - Xem nhà 24/24 - Hỗ trợ 100% các thủ tục liên quan.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

27,8 tỷ

75 m²
370,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị The Manor Central Park, Đ. Nguyễn Xiển, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán 10 căn liền kề The Manor Central Park vị trí cực đẹp 75m2 - 182m2 từ 27 tỷ-80 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.