Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà LK Vinhomes Thăng Long 131m2, 4 tầng, đẹp. Giá thương lượng

Ngày đăng: 20/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CỰC HIẾM NHÀ BÁN - LIỀN KỀ NHƯNG KHÔNG KHÁC BIỆT THỰ SONG LẬP - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - MẢNH ĐẤT CỰC VƯỢNG KHÍ

Mô tả:
+ Vị trí tuyệt đẹp. Khu vực đáng sống cho 1 môi trường trong sạch, mật độ xây dựng thấp nên nhà nào cũng có khuôn viên cây cảnh.
+ Hàng xóm thân thiện.
+ Tương lai còn tăng giá.
+ Nhà được thiết kế rất tỉ mỉ, chi tiết. Trước nhà là không gian sân vườn, bể cá koi ....
- Tầng 1: Không gian mở khách bếp, phía sau nhà có khoảng sân ướt.
- Tầng 2: Bố trí 1 ngủ master và 1 ngủ ông bà (đều khép kín).
- Tầng 3: Bố trí sảnh tầng làm không gia sinh hoạt chung, 2 ngủ khép kín.
- Tầng 4: Phòng thờ và đặc biệt được bố trí 2 khoảng sân trước và sau.
Sổ đỏ phân lô vuông đẹp - sẵn sàng giao dịch.
vị
lh 0945837479

Xem thêm

Liên hệ:

094 583 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

1 PN
131 m²
225,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Thăng Long, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
LV

Liên Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà LK Vinhomes Thăng Long 131m2, 4 tầng, đẹp. Giá thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.