Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề hud vân canh, hoài đức full nội thất cao cấp 100m2, 5t giá 19,78 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LIỀN KỀ HUD VÂN CANH, HOÀI ĐỨC FULL NỘI THẤT CAO CẤP 100m2, 5t giá 19,78 tỷ
Xây 5 tầng kiên cố, hiện đại
Có gara ô tô trong nhà
Gồm 6 phòng tiện ích ngập tràn: phòng khách, bếp, phòng ngủ, làm việc, giải trí, sân phơi...
Nhà 2 mặt thoáng trước sau luôn tràn ngập ánh sáng và gió tự nhiên
Nội thất cao cấp - chủ nhà để lại toàn bộ
Sát đường Trịnh Văn Bô các khu đô thị như An Lạc Green Symphony, Splendora, Vườn Cam, Hinode Royal Park ...
Gần trường CĐ FPT, ĐH Công Nghiệp, ĐH Thành Đô...
Giao thông cực thuận tiện, kết nối Mỹ Đình, Hà Đông, Cầu Giấy, Thanh Xuân... Rất thuận tiện
Phù hợp để ở, làm văn phòng hoặc cho thuê hiệu suất cao
Sổ đỏ chính chủ pháp lý sạch, sang tên nhanh chóng
Liên hệ: Em Hùng 0366221568 để được tư vấn xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

036 622 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

19,78 tỷ

5 WC
100 m²
197,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Mạnh Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề hud vân canh, hoài đức full nội thất cao cấp 100m2, 5t giá 19,78 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.