Bán Biệt Thự Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao 190m2, Mặt Tiền 9m, 4 Tầng, Trục Chính Hiếm Bán, Giá 49 Tỷ.

Ngày đăng: 24/05/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cần bán biệt thự làng Việt Kiều Châu Âu, đường Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao, Hà Đông. - Diện tích 190m2 - Mặt tiền 9m - Không quy hoạch, sẵn sổ sang tên ngay. - Giá 49 tỷ có TL. Vị trí trung tâm khu vực Biệt thự VIP nhất khu vực Hà Đông, dân trí cao, giáp nhiều tiện ích như: - Gần nhiều trường đại học, - Nhiều siêu thị, nhà hàng, gải khát, giải trí - Thuận tiện giao thông đi Trần Phú - Nguyễn Trãi - Tố Hữu, .... - Khu vực ít nhà bán, hạ tầng tốt nhất khu vực, không ngập lụt. Liên hệ xem nhà 0962602255em Hưng chuyên Biệt Thự - Liền kề - Kinh doanh)

Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

49 tỷ

190 m²
257,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NH

Nhà Phố Quang Hưng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao 190m2, Mặt Tiền 9m, 4 Tầng, Trục Chính Hiếm Bán, Giá 49 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.