Hiếm .Biệt Thự Đơn Lập khu C Geleximco Lê Trọng Tấn , Hà Đông. 350m 4 tầng , MT 14m , nhỉnh 70 Tỷ.

Ngày đăng: 21/05/2026

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP KHU VIP HÀNG XÓM TOÀN SẾP LỚN - VIEW CÔNG VIÊN- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC 14m - ĐƯỜNG 4 Ô TÔ TRÁNH BIỆT THỰ ĐƠN LẬP VIP KHU C KĐT GELEXIMCO LÊ TRỌNG TẤN Đẳng cấp sống dành cho giới thành đạt, vị trí đẹp hiếm có với không gian thoáng rộng và hạ tầng đồng bộ bậc nhất phía Tây Hà Nội. Tọa lạc tại khu C.. Geleximco Lê Trọng Tấn một trong những phân khu đẹp và đáng sống nhất toàn khu đô thị. Vị trí cực VIP, chỉ cách đúng 1 nhà ra trục đường lớn Vành đai 3.5 đang phát triển mạnh mẽ Kết nối thuận tiện sang Hà Đông, Mỹ Đình, Đại lộ Thăng Long, Vành đai 4 cực nhanh Hạ tầng đồng bộ, đường sá rộng rãi, quy hoạch hiện đại Điểm nhấn đắt giá của căn biệt thự chính là: Biệt thự đơn lập view công viên trước mặt thoáng vĩnh viễn, không khí trong lành, tầm nhìn cực đẹp Đường trước nhà siêu rộng, 4 ô tô tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng rãi dừng đỗ ngày đêm Mặt tiền quyền lực gần 14m, bề thế đúng chuẩn dinh thự giới tinh hoa Nhà hiện xây thô, cực kỳ phù hợp với khách hàng thích tự thiết kế và hoàn thiện nội thất theo phong cách riêng: * Modern Luxury * Indochine * Minimalism cao cấp * Hoặc mô hình villa kết hợp văn phòng, showroom Lợi thế xây thô giúp chủ mới chủ động toàn bộ công năng, vật liệu và cá tính thiết kế mà không mất chi phí sửa chữa lại nội thất cũ. Một điểm cộng rất lớn của khu C.. Geleximco là nền cao, hạ tầng thoát nước tốt, ngay cả đợt bão lớn Yagi vừa qua khu vực này cũng hầu như không xảy ra tình trạng ngập úng. Xung quanh đầy đủ tiện ích cao cấp: * Công viên nội khu * Trường học, siêu thị, café, gym * Khu dân cư văn minh, nhiều doanh nhân và chuyên gia sinh sống * An ninh tốt, môi trường sống xanh và yên tĩnh Một sản phẩm biệt thự đơn lập mặt tiền lớn, view công viên, vị trí sát Vành đai 3.5 tại Geleximco hiện nay không nhiều hàng đẹp để lựa chọn. Sổ đỏ chính chủ gửi ngân hàng cho mới, khách thích chủ tự rút về Liên hệ e Thanh Mai chuyên. Biệt Thự, Liền kề và nhà mặt phố Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

082 246 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

72 tỷ

5 PN, 5 WC
350 m²
205,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Lê Văn Lương Residentials, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TT

Thanhmai Tran

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Hiếm .Biệt Thự Đơn Lập khu C Geleximco Lê Trọng Tấn , Hà Đông. 350m 4 tầng , MT 14m , nhỉnh 70 Tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.