Giảm 3 tỷ bán gấp liền kề 7 tầng tại himlam vạn phúc-2 mặt đường oto tránh-giá rẻ nhất khu-98m-33tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

GIÁ RẺ NHẤT HIM LAM VẠN PHÚC - DÀNH CHO NHÀ ĐẦU TƯ - GỌI NGAY TUẤN THÀNH 0949913386 ĐỂ LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ LIỀN KỂ MẶT TIỀN 6M - 2 MẶT ĐƯỜNG OTO TRÁNH ĐỖ - KINH DOANH ONLINE HOẶC VĂN PHÒNG ĐỈNH CAO - THIẾT KẾ 7 TẦNG CÓ SẴN Ô CHỜ THANG MÁY - Vị trí đắc địa, nằm trục đường Nguyễn Thanh Bình- Tố Hữu, hàng xóm Vạn Phúc, Galaxy Vạn Phúc, Tiểu khu Vạn Phúc, thông Mộ Lao, Nguyễn Văn Lộc, Phùng Khoang, Văn Quán, Văn Khê... - Sổ đỏ vuông đẹp, sẵn sàng giao dịch - Giá chào bán: 33 tỷ - Ko có căn thứ 2 cùng giá Khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ Tuấn Thành 0949913386

Xem thêm

Liên hệ:

094 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

32,3 tỷ

97 m²
332,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
7
Địa chỉ
Him Lam Vạn Phúc Luxury Residence, Đ. Tố Hữu, P. Vạn Phúc, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
VT

Vũ Tuấn Thành

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 3 tỷ bán gấp liền kề 7 tầng tại himlam vạn phúc-2 mặt đường oto tránh-giá rẻ nhất khu-98m-33tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.