Bán biệt thự giá 87 triệu /m2, vị trí trung tâm khu đô thị

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết : - Vị trí A2.4 BT02 - Diện tích 275 - Đường trước mặt 12m - Giá 87 triệu /m2 ( tiền đất _ ) + 3 tỷ tiền xây ( Tổng cộng 26 tỷ cả đất và nhà ) - Nhà đã nhận bàn giao như hình Liên hệ chi tiết Ms Hương 0971010503

Xem thêm

Liên hệ:

097 101 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

23,93 tỷ

275 m²
87,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Thanh Hà, P. Kiến Hưng, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
HT

Hương Mường Thanh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự giá 87 triệu /m2, vị trí trung tâm khu đô thị - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.