Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhà liền kề kinh doanh tại kđt An Hưng La Khê, giá chỉ 27,9 tỷ có thương lượng

Ngày đăng: 26/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Vị trí: VI-B03, lô đất TTĐV 01, KĐT mới An Hưng, phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội. Diện tích đất: 65m². Kinh doanh cho thue 60 triệu/ tháng. Nằm trong khu đô thị mới An Hưng quy hoạch đồng bộ, hạ tầng đẹp, dân cư văn minh. Cách Aeon Mall Hà Đông chỉ 5 phút. Gần các trường học: Trường quốc tế Nhật Bản, Trường THPT chuyên Nguyễn Huệ, Trường Lê Quý Đôn. Gần bệnh viện: 103, Bệnh viện Hà Đông, Viện Bỏng. Kết nối nhanh đến: KĐT Dương Nội, Văn Phú, Tố Hữu, Lê Văn Lương, đường Vành đai 3,5. Trong khu có công viên cây xanh, hồ điều hòa, sân thể thao, bãi xe. An ninh 24/7, dân trí cao. Giá bán: 27,9 tỷ thương lượng cho khách thiện chí. Liên hệ ngay 0986054469 để có giá tốt nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 605 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

27,9 tỷ

65 m²
429,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị mới An Hưng, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
AP

An Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhà liền kề kinh doanh tại kđt An Hưng La Khê, giá chỉ 27,9 tỷ có thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.