Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự tại Làng Việt Kiều Châu Âu đầy đủ nội thất, sổ đỏ công chứng trong ngày.

Ngày đăng: 21/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần vốn làm ăn, bán căn nhà tâm huyết rất tiếc nhưng muốn bán nhanh giá hợp lý nhất có thể. Biệt thự nằm ở Làng Việt Kiều Châu Âu, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội, với diện tích 253 m2, giá không thể hạ hơn 270 tr/m2- 280 triệu / m2 tùy theo bên nào chịu thuế. Ngôi nhà có 5 phòng ngủ, hướng chính Nam và ban công Tây, mang lại không gian sống thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Mặt tiền rộng 15m, ngõ vào 13m, phù hợp cho xe ô tô vào tận nơi. Nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh... Pháp lý đầy đủ. Địa điểm xung quanh: - Nằm ngay phố Nguyễn Văn Lộc, căn này giáp lưng với mặt phố nên rất thích hợp cho khách VIP muốn thâu tóm mặt phố Nguyễn Văn Lộc. - Nhà số đẹp, hướng Nam là hướng chính, ấm mùa đông, hoa lá luôn rực rỡ - Quần thể villa Làng Viêt Kiều thoáng đẹp nhât trong khu vực, đẹp hơn Hoàng Thành Villas mà giá rẻ hơn nhiều ( Hoàng Thành Villa 320 tr-350 tr/m2) _ Trước đây dãy đơn lập này có giá bán trên m2 cao hơn các khu khác do vị trí lõi trung tâm dự án, hiện nay chủ nhà bán rẻ hơn cả giá hàng song lập và liền kề ngoài rìa dự án. - Khi Vin Cao xà Lá ra hàng, khu vực Nguyễn Văn Lộc sẽ không có giá rẻ, hiện chung cư Kepple Land mở bán đã chạm mốc 100 triệu/m2 mà mua đất mặt phố mới gấp hơn 2.5 lần là quá bèo bọt. _ Vin Giảng Võ bán 1 tỷ /m2, nếu Vin Cao Xà Lá có hàng shopphouse thương mại dịch vụ 50 năm dưới đất chắc chắn giá cũng 500-600 tr/m2 thì thì đây là cơ hội sở hữu tốt, Biệt thự trung tâm phố rất khó có được quy hoạch đẹp như khu này và gần trung tâm như thế này. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Ngọc Lan 0912852898

Xem thêm

Liên hệ:

091 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

68,31 tỷ

5 PN
253 m²
270 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
NL

Ngọc Lan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự tại Làng Việt Kiều Châu Âu đầy đủ nội thất, sổ đỏ công chứng trong ngày. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.