Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố An Phú Shop Villa, giá ưu đãi 40 tỷ, diện tích 203m2

Ngày đăng: 17/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại An Phú Shop Villa, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội, căn nhà mặt phố này mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng. Với diện tích 203m2, giá bán 40 tỷ VND, bất động sản này không chỉ là một nơi ở mà còn là một khoản đầu tư sinh lời trong tương lai.

+ Phong thủy tốt, phù hợp cho gia chủ làm ăn phát đạt.
+ Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng mát.

Vị trí của căn nhà rất thuận lợi, gần với nhiều tiện ích như:
+ Siêu thị Đức Thành, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
+ Công viên An Hưng và Công viên Thiên Văn Học, nơi lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
+ Các trường học như Trường THCS Lê Quý Đôn và Trường Tiểu Học Kim Đồng, thuận tiện cho gia đình có trẻ em.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số 0832850555 hoặc gặp Tran Van Dong. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

083 285 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

40 tỷ

203 m²
197,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
An Phú Shop Villa, Đ. Tố Hữu, P. La Khê, Q. Hà Đông, Tp. Hà Nội
TD

Tran Van Dong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố An Phú Shop Villa, giá ưu đãi 40 tỷ, diện tích 203m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.