Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vip Bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai đảo lớn 300m2 view công viên cực hiếm Vinhomes OCP1

Ngày đăng: 02/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp nhất đảo lớn trực diện công viên trung tâm, hướng Đông Nam mát mẻ, phong thủy cực tốt. Thông tin chi tiết: Dự án: Vinhomes Ocean Park 2 Phân khu Ngọc Trai đảo lớn. Loại hình: Biệt thự đơn lập. Diện tích đất: 288m2. Diện tích xây dựng: 137m2 3.5 tầng. Hướng: Đông Nam. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài. Giá bán: Chỉ từ 7x tỷ (liên hệ trực tiếp để thương lượng). Lý do nên chọn căn này: Vị trí cực hiếm: Nằm ngay mặt công viên lớn nhất đảo, không gian thoáng mát, riêng tư. Thiết kế đẳng cấp: Biệt thự đơn lập duy nhất trong phân khúc có mặt công viên. Tiềm năng đầu tư: Quỹ căn view công viên cực giới hạn, tính thanh khoản cao. Khu khép kín an ninh: Dân trí cao, nhiều tiện ích riêng biệt (bể bơi, sân thể thao, vườn BBQ). Tiện ích liền kề: Biển hồ nước mặn, Vincom Mega Mall, Công viên ánh sáng 18ha. Trường Vinschool, bệnh viện Vinmec, tuyến đường 52m kết nối trực tiếp Cổ Loa Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

093 802 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

70 tỷ

288 m²
243,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HQ

Hoàng Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vip Bán biệt thự đơn lập Ngọc Trai đảo lớn 300m2 view công viên cực hiếm Vinhomes OCP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.