Tin đăng đã hết hạn.

Liền Kề Ngọc Trai đảo nhỏ đã hoàn thiện Full tại dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - Chỉ 23 tỷ

Ngày đăng: 02/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh biệt thự liền kề nằm trong bán đảo Ngọc Trai với giá 23 tỷ - Đã hoàn thiện full đồ có thang máy ===== Đặc điểm nổi bật. * Pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ, giúp khách hàng yên tâm khi giao dịch. * Đã hoàn thiện full đồ, có thang máy. Có thể về ở được luôn * Hướng cửa chính Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành. * Mặt tiền: 5,9m. * Xây: 66,6m2/sàn. Tổng 265m2/4,5 tầng. * Giá bán: 23 tỷ bao toàn bộ thuế phí và chi phí hoàn thiện THIẾT KẾ: * T1: Khách + bếp * T2: 1 ngủ +1 vệ sinh * T3 và T4: mỗi tầng 2 ngủ và 2 vệ sinh * T5: sân phơi, phòng trà ===== Liên hệ ngay 0923130000 với Ngọc Trinh Vinhomes để biết thêm chi tiết về căn anh chị nhé

Xem thêm

Liên hệ:

092 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,9m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23 tỷ

5 PN
70.8 m²
324,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Ngọc Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Liền Kề Ngọc Trai đảo nhỏ đã hoàn thiện Full tại dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - Chỉ 23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.