Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự song lập cao cấp phân khu Nọc Trai, diện tích gần 184m2

Ngày đăng: 05/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán biệt thự song lập Ngọc Trai đảo lớn Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.
- Diện tích đất: 183,5m2.
- Diện tích xây dựng: 345m².
- Xây 3,5 tầng.
- Mặt tiền: 10,2m.
- Vị trí: Trung tâm đảo Ngọc Trai.
- Không lỗi phong thủy.
- Tiện ích: Bể bơi ngoài trời, bể bơi 4 mùa mai kính, sân tennis, bóng rổ, cầu lông, bóng bàn, khu vui chơi trẻ em, đường dạo bộ ven hồ, khu câu cá riêng biệt...
- An ninh 3 lớp, compound 24/7.
- Cộng đồng cư dân đẳng cấp nhất Vinhomes Ocean Park Gia Lâm.
- Giá bán: 50 tỷ.
Liên hệ em Hoa xem nhà trực tiếp: 0359147689.

Xem thêm

Liên hệ:

035 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10,2m
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

50 tỷ

183.5 m²
272,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ĐH

Đoàn Thị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự song lập cao cấp phân khu Nọc Trai, diện tích gần 184m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.