Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 61 lô liền kề Highway 5 Residences tại Nguyễn Mậu Tài, Trâu Quỳ, Gia Lâm giá 135tr/m2

Ngày đăng: 03/05/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán 61 lô Biệt thự liền kề cực chất ở Highway 5 Residences, nằm trên đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội.
Tổng diện tích 5186m2. Bán nhanh 135tr/m2. Giá xung quang 170tr/m2
Với mỗi lô diện tích 75m2 và thiết kế 6PN, 4WC, căn nhà này là nơi lý tưởng cho gia đình lớn hoặc những ai thích không gian rộng rãi và thoải mái.

+ Mặt tiền rộng 6m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng.
+ Ngõ vào rộng 14m, xe cộ ra vào thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Khu vực xung quanh:

- Bệnh viện Đa Khoa Gia Lâm gần kề.
- Trường THCS Trâu Quỳ, Trường Mầm Non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm, Trường THCS Cổ Bi trong tầm tay.
- Siêu thị Hapromart Trâu Quỳ và Siêu Thị Lộc Vừng tiện lợi gần đó.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Tuấn Anh - 0971993633.

Xem thêm

Liên hệ:

097 199 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

10,15 tỷ

4 WC
75 m²
135,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Highway 5 Residences – TQ5 Gia Lâm, Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
AN

Anh Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 61 lô liền kề Highway 5 Residences tại Nguyễn Mậu Tài, Trâu Quỳ, Gia Lâm giá 135tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.